Tafuta
CASP
Ripoti Tukio
SSP
Maswali
Wasiliana Nasi
Mazingira
ENG
SWA
ENG
SWA
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mamlaka ya Usafiri wa Anga
IMEIDHINISHWA KWA KIWANGO CHA ISO 9001:2015
Menu
Mwanzo
Kuhusu TCAA
Kuhusu TCAA
Sisi ni nani
Kuhusu Sisi
Dira na Dhamira
Kazi Kuu
Muundo wa Taasisi
Uongozi
Bodi ya Wakurugenzi
Timu ya Uongozi
Shirika
Mpango wa Taasisi
Mabadiliko ya TCAA
Mkataba Wa Huduma Kwa Wateja
Sera ya Mkopo
Droni
Leseni na Vyeti
Leseni na Vyeti
Vyuo vya Mafunzo Vilivyoidhinishwa (ATO)
Vyuo vya Mafunzo Vilivyoidhinishwa (ATO)
Wachunguzi wa Kitabibu Walioidhinishwa (AME)
Wachunguzi wa Kitabibu Walioidhinishwa (AME)
Utoaji Vyeti vya Ubora wa Ndege
Cheti cha Uendeshaji wa Ndege
Mchakato wa Kupata AOC
Wamiliki wa Cheti cha Uendeshaji wa Ndege
Ubora wa Ndege
Cheti cha Ubora wa Ndege (CoA)
Cheti cha Kukubalika kwa Aina ya Ndege
Cheti cha Ubora wa Ndege ya Kusafirishwa Nje ya Nchi
Usajili wa Ndege
Orodha ya Ndege Zilizosajiliwa
Mashirika Yalioidhinishwa ya Matengenezo ya Ndege
Vibali na Leseni
Vibali Vya kurusha Ndege
Mahitaji na Taratibu za ASL
GHSL Requirements and Procedures
Uendeshaji na Usalama
Uendeshaji na Usalama
Taarifa za Angani
Machapisho ya Usimamizi wa Taarifa za Angani
Nyongeza za Chapisho la Taarifa za Angani
Notisi Rasmi za Angani (AIC)
NOTAM
Uendeshaji wa ATM
Mpango wa Dharura wa Usimamizi wa Uongozaji Ndege
Ubunifu wa Taratibu za Njia za Ndege Angani
Utafutaji na Uokoaji
Idara ya Ukaguzi wa Uongozaji Ndege
Uthibitishaji wa Watoa Huduma za Uongozaji Ndege
Usimamizi wa watoa huduma za uongozaji ndege na huduma za hali ya hewa kwa ajili ya uongozaji ndege
Uendeshaji wa Ndege
Uidhinishaji Maalum
Taarifa na Ripoti
Taarifa na Ripoti
Taarifa
Habari za Hivi Karibuni
Matangazo
Matukio na Notisi
Machapisho
TCAA Bulletin
Mkataba wa Huduma kwa Wateja
Ripoti
Ripoti za Mwaka
Ripoti za Ukaguzi wa CAG
Takwimu
Mgawanyo wa Soko la Ndege za Ndani
Taarifa ya Kila Mwezi ya Usafiri wa Anga
Civil Aviation Annual Statistics
Ripoti za Takwimu za Robo ya Mwaka
Makubaliano ya Kimataifa
Mikataba ya Usafiri wa Anga kati ya Nchi Mbili (BASA)
Sera & Vyeti
Sera ya Usalama ya Taifa
Sera ya Ubora
TCAA ISO 9001:2015
Wazabuni na Ajira
Wazabuni
Maombi ya Mafunzo
Wanawake katika Usafiri wa Anga
Watoa Huduma Wenye Leseni
Watoa Huduma wa Anga wenye Leseni
Makampuni ya Uendeshaji wa Huduma za Ndege Ardhini Yenye Leseni
Viwanja vya ndege
Viwanja vya Ndege na Vifaa vya Msaada wa Ardhini
Sheria, Muongozo na Daftari la Umma
Sheria, Muongozo na Daftari la Umma
Sheria
Sheria ya Usafiri wa Anga, Sura ya 80
Kanuni za Usafiri wa Anga
Sheria Ndogo
Maagizo
Daftari la Umma
Notisi ya Uanzishwaji
Sehemu ya I — Utangulizi
Sehemu ya II — Maamuzi
Sehemu ya III — Kanuni za Maadili
Sehemu ya IV — Sheria
Sehemu ya V — Kanuni
Sehemu ya VI — Mashauriano
Sehemu ya VII — Ada na Tozo
General TGMs
General Forms
General Advisory Circulars
Nyaraka za Mwongozo za PEL
Fomu za TGM za ATO
Notisi za Ushauri za ATO
Nyaraka za Mwongozo za PEL
Fomu za TGM za leseni
Notisi za Ushauri za PEL
Miongozo
Nyaraka za Mwongozo za Viwanja vya Ndege
Fomu za TGM za Viwanja vya Ndege na Vifaa vya Msaada wa Ardhini
Notisi za Ushauri za Viwanja
Miongozo
Nyaraka za Mwongozo
Fomu za TGM za Ubora wa Ndege
Notisi za Ushauri za Ubora wa Ndege
Nyaraka za Mwongozo
Fomu za TGM za Uendeshaji wa Ndege
Notisi za Ushauri za Uendeshaji wa ndege
Nyaraka za Mwongozo za Uongozaji Ndege
Fomu za TGM — ANI
Notisi za Ushauri — ANI
Tafuta
AERONAUTICAL INFORMATION CIRCULARS (AIC)
Aeronautical Information Circulars
Aeronautical Information Circulars
Tafuta Kumbukumbu
Tafuta
#
AIC No
Year
Title
Colour
Hatua
1
19
2026
Flight Calibration of Landing and Navigation Aids
Pink
2
18
2026
Commencement of Issuance of Aircraft Maintenance Engineer Licence and Transition Arrangements
White
3
17
2026
Designated Practical Examiners and ATC On-The-Job-Training Instructors
White
4
16
2026
Implementation of Runway Safety Teams (RSTS) at Category A and B Aerodromes
White
5
15
2026
Electronic Submission of Aviation Operations data to the Tanzania Civil Aviation Authority
White
6
14
2026
Implementation of The Civil Aviation Services Portal (CASP) and Customer Service Help Desk
White
7
1
2026
AIRAC System Predetermined Dates
White
8
3
2026
Registration, Certification and Operation of Microlight and Ultralight Aeroplanes in Tanzania
White
9
6
2026
Revised Requirements and Procedures for Collection and Remittance of Safety Fee
White
10
7
2026
Aeronautical Information Circulars In force
White
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
›
Ona Kiambatisho
Unahitaji Msaada?
Habari!
Tunaweje kukusaidia?
Hakuna matokeo yaliyopatikana.
Tafuta kwa mada mbalimbali
lbl_back
Unahitaji Msaada?